~ LF2 CluB รวมวิธีทำเอวเอฟแบบอาชีพ ~
อย่าเป็น นักอ่านเงา สมัครเลย

แล้วเม้น ไห้คนโพสด้วยนะครับ

กรุณา อย่าปั้มนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

~ LF2 CluB รวมวิธีทำเอวเอฟแบบอาชีพ ~
อย่าเป็น นักอ่านเงา สมัครเลย

แล้วเม้น ไห้คนโพสด้วยนะครับ

กรุณา อย่าปั้มนะครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Red Alert 2 Yuri's Revenge Repack

Go down

Red Alert 2 Yuri's Revenge Repack Empty Red Alert 2 Yuri's Revenge Repack

ตั้งหัวข้อ by aekja11 Sun 8 Jul 2012 - 12:56

Red Alert 2 Yuri's Revenge Repack

Red Alert 2 Yuri's Revenge Repack Ito9Ii
Red Alert 2 Yuri's Revenge Repack OzJlZm

Red Alert 2 Yuri's Revenge Repack ( Lan ได้ทุกเครื่อง + เล่นลื่นตอน Lan และ Internet + พิมพ์ไทยได้ + เสียงไทย + MAP 1,214 + โปรแกรมสร้าง MAP + Energy Mod 4.0 )
หลัก ๆ ของ Yuri ตัวนี้คือ
1. ลงแล้วมันจะ Auto Key ให้เลยครับ ทำให้ LAN ได้ทุกเครื่องโดยไม่มีปัญหาครับ
2. เมื่อเล่นผ่าน LAN หรือ Internet ภาพไม่กระตุกครับ เล่นลื่นเหมือน Single Mode ไม่เสียอารมณ์แน่นอนครับ
3. พิมพ์ไทยได้ตอน Chat ตั้งชื่อผู้เล่นเป็นภาษาไทยได้ อันนี้ลูกค้าชอบมากครับ
4. เสียงไทยครับ มีทั้ง ไทยกลาง , อีสาน , เอเลี่ยน ตลกมากครับ
4. Map ผมรวบรวมมาให้มากกว่า 1,000 รับรองไม่มีเบื่อครับ
5. สำหรับผู้ที่ต้องการสร้าง Map เอง ผมได้แนบโปรแกรมสำหรับสร้าง MAP มาให้ด้วยครับ

สำหรับเครื่องไหนที่ลงแล้วเล่นไม่ได้ลองทำตามนี้ครับ
1. ให้ไปที่โฟลเดอร์เกมส์ Yuri หาไฟล์ชื่อ RA2MD.exe
2. ให้คลิกขวาเลือก properties แล้วเลือก tab ชื่อ compatibility
3. ตรงช่อง compatibility mode เลือก Run this program in compatibility mode for windows 95 มันก็จะเล่นได้

Download Red Alert 2 Yuri's Revenge Repack

aekja11
BinginneR
BinginneR

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 17
เงิน เงิน : 51
Join date Join date : 08/04/2012

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics