~ LF2 CluB รวมวิธีทำเอวเอฟแบบอาชีพ ~
อย่าเป็น นักอ่านเงา สมัครเลย

แล้วเม้น ไห้คนโพสด้วยนะครับ

กรุณา อย่าปั้มนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

~ LF2 CluB รวมวิธีทำเอวเอฟแบบอาชีพ ~
อย่าเป็น นักอ่านเงา สมัครเลย

แล้วเม้น ไห้คนโพสด้วยนะครับ

กรุณา อย่าปั้มนะครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[MF]Bridge IT เกมส์สร้างสะพาน เล่นได้เฉพาะNvidia น่าเล่นคับ

inwsud
minato
6 posters

Go down

[MF]Bridge IT เกมส์สร้างสะพาน เล่นได้เฉพาะNvidia น่าเล่นคับ Empty [MF]Bridge IT เกมส์สร้างสะพาน เล่นได้เฉพาะNvidia น่าเล่นคับ

ตั้งหัวข้อ by minato Tue 19 Oct 2010 - 10:52

บอกไว้ก่อน เนื้อหาถูกซ่อนครับ

อาศัยหลักฟิสิกซ์ ATI เล่นไม่ได้นะครับผม (เขาบอกมาอย่างงั้น)

[MF]Bridge IT เกมส์สร้างสะพาน เล่นได้เฉพาะNvidia น่าเล่นคับ Bridgeit_5
[MF]Bridge IT เกมส์สร้างสะพาน เล่นได้เฉพาะNvidia น่าเล่นคับ Bridgeit_4

วิธีติดตั้ง

1.แตกไฟล์ จะได้โฟลเดอร์เกมส์
2.ดับเบิ้ลคลิกที่ RegSetup.exe เพื่อ แคร็ก
3.เข้าเล่นเกมส์ได้เลยครับ ที่ไฟล์ BridgeIt.exe

ปล. โฟลเดอร์ที่แตกไฟล์ออกมา จะเอาไปเก็บไว้ใน Programflies ก็ได้นะครับจะได้ไม่รก

อันนี้ลิงค์ดาวโหลดครับ(ไฟล์เดียว 167 Mb) http://www.mediafire.com/?d4ua8v6mr4a7aqm
[/url] [/hide[/url]]

Pass : ไม่มีครับ
minato
minato
Mod TalkinG
Mod TalkinG

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 163
เงิน เงิน : 263
Join date Join date : 21/07/2010
Age Age : 25
ที่อยู่ ที่อยู่ : ไม่รู้หรอ Minato ขึ้นสวรรค์ละ

ขึ้นไปข้างบน Go down

[MF]Bridge IT เกมส์สร้างสะพาน เล่นได้เฉพาะNvidia น่าเล่นคับ Empty Re: [MF]Bridge IT เกมส์สร้างสะพาน เล่นได้เฉพาะNvidia น่าเล่นคับ

ตั้งหัวข้อ by inwsud Tue 19 Oct 2010 - 13:50

tod tee kub wunk wa kun kong arn og.Com pow sear plean pen thai mai dai nae jai xso wa kun zon wai dee leaw
inwsud
inwsud
Mod PC GAME
Mod PC GAME

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 402
เงิน เงิน : 621
Join date Join date : 14/08/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : ร้านพิซซ่าDevilmaycry

[MF]Bridge IT เกมส์สร้างสะพาน เล่นได้เฉพาะNvidia น่าเล่นคับ Empty Re: [MF]Bridge IT เกมส์สร้างสะพาน เล่นได้เฉพาะNvidia น่าเล่นคับ

ตั้งหัวข้อ by pakfron Fri 22 Oct 2010 - 22:29

สนุกดี
pakfron
pakfron
Moderator
Moderator

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 80
เงิน เงิน : 127
Join date Join date : 15/10/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ๆควรอยู่

http://pakfron.blogspot.com/

ตั้งหัวข้อ by krongkaew Tue 26 Oct 2010 - 9:57

ขอบคุณครับ
krongkaew
krongkaew
LV5 Street Figth
LV5 Street Figth

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 194
เงิน เงิน : 283
Join date Join date : 27/07/2010
Age Age : 26

ตั้งหัวข้อ by kyoshiro01 Sat 26 May 2012 - 5:01

thank ja........................

kyoshiro01
BinginneR
BinginneR

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 1
เงิน เงิน : 1
Join date Join date : 26/05/2012

ตั้งหัวข้อ by isarate Sat 20 Oct 2012 - 22:45

ขอบคุณนะครับ แต่บางเวบทำไม ไฟล์เป็นกิ๊กเลยล่ะ

isarate
BinginneR
BinginneR

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 1
เงิน เงิน : 1
Join date Join date : 20/10/2012

ขึ้นไปข้างบน