~ LF2 CluB รวมวิธีทำเอวเอฟแบบอาชีพ ~
อย่าเป็น นักอ่านเงา สมัครเลย

แล้วเม้น ไห้คนโพสด้วยนะครับ

กรุณา อย่าปั้มนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

~ LF2 CluB รวมวิธีทำเอวเอฟแบบอาชีพ ~
อย่าเป็น นักอ่านเงา สมัครเลย

แล้วเม้น ไห้คนโพสด้วยนะครับ

กรุณา อย่าปั้มนะครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แก้ไข LF2 แล้วมีปัญหาครับ

Go down

แก้ไข LF2 แล้วมีปัญหาครับ Empty แก้ไข LF2 แล้วมีปัญหาครับ

ตั้งหัวข้อ by khumket Sat 29 Jan 2011 - 18:54

พอเพิ่ม ตัวละครเข้าไปใหม่ หลายๆตัว หลายๆ ภาคมารวมกัน แล้วก็เพิ่ม ท่าไม้ตายแล้ว มันมีบางตัว ที่พอใส่ ID ลงไปใหม่แล้ว มันบอก ไม่สามารถ ครีเอท รูปภาพ
ของ ID อื่นๆได้ ซึ่งก่อนหน้าที่จะลง ก็ยัง ครีเอท ได้อยู่ ใครเคยเจอปัญหานี้
บ้างครับ ผมลองพยายามแก้ไข โดยลดขนาด ของรูปที่เป็นปัญหานั้น
ก็ผ่านได้ แต่ก็ ไปตกที่ รูปของ Id อื่นอยู่อีก แก้ไข เกือบจะหมด ฟอร์ม อยู่แล้ว
คิดว่าน่าจะเป็น Bug อย่างอื่นมากกกว่า ใครแก้ไขได้ ช่วยบอกที ครับ

ส่วนใครอื่น เจอปัญหาใด ติดต่อได้ครับ อิงครับ ( กะว่าทำเสร็จ จะเอามาให้โหลดนะเนี่ย -_-)

khumket
BinginneR
BinginneR

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 8
เงิน เงิน : 14
Join date Join date : 18/01/2011

ขึ้นไปข้างบน Go down

แก้ไข LF2 แล้วมีปัญหาครับ Empty Re: แก้ไข LF2 แล้วมีปัญหาครับ

ตั้งหัวข้อ by khumket Sat 5 Feb 2011 - 19:26

พอ จะทราบปัญหา ตัวนี้แล้วล่ะครับ คิดว่า ID น่าจะเกิน แต่ใครพอจะมีวิธีเพิ่ม
จำนวน ID แต่ละ type ให้มากกว่านี้ได้ไหม ครับ คิดว่า ของอันเดิม มันน่าจะประมาณ
ไม่ถึง 200 จำนวน แต่ที่ผม ทำมัน ประมาณ 240 จำนวณ ไม่รวม ID ของ ฉาก
อิง คราบบ

khumket
BinginneR
BinginneR

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 8
เงิน เงิน : 14
Join date Join date : 18/01/2011

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน