~ LF2 CluB รวมวิธีทำเอวเอฟแบบอาชีพ ~
อย่าเป็น นักอ่านเงา สมัครเลย

แล้วเม้น ไห้คนโพสด้วยนะครับ

กรุณา อย่าปั้มนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

~ LF2 CluB รวมวิธีทำเอวเอฟแบบอาชีพ ~
อย่าเป็น นักอ่านเงา สมัครเลย

แล้วเม้น ไห้คนโพสด้วยนะครับ

กรุณา อย่าปั้มนะครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มีปัญหาคับผู้รู้ช่วยผมด้วย

2 posters

Go down

มีปัญหาคับผู้รู้ช่วยผมด้วย Empty มีปัญหาคับผู้รู้ช่วยผมด้วย

ตั้งหัวข้อ by megademo Sun 20 Mar 2011 - 19:34

คือเวลาเอาตัวละครจาก LF เกมหนึ่งไปใส่อีกเกมหนึ่งแล้ว ท่าพวกกระสุน หรือท่าไม้ตายมันไม่ติดอะครับ ช่วยชี้แนะหน่อยครับ

megademo
LV3 StartinG FighT
LV3 StartinG FighT

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 80
เงิน เงิน : 123
Join date Join date : 25/10/2010

ขึ้นไปข้างบน Go down

มีปัญหาคับผู้รู้ช่วยผมด้วย Empty Re: มีปัญหาคับผู้รู้ช่วยผมด้วย

ตั้งหัวข้อ by SuperVirus13 Sun 20 Mar 2011 - 23:38

แบบผมนั่นแหล่ะ มันจะมีบางอันที่ใส่ได้ คราวที่แล้วลองเอา Felix ไปใส่ในภาคธรรมดา แต่มันก็ได้แค่ท่า ขว้างมีดเท่านั่นแหละ ใช้มีดระเบิดไม่ได้ มันต้องไปปรับใน Data ใหม่อีกครั้ง บอกแค่นี้น่าจะพอได้นะ(ไม่แน่ใจว่าปรับให้เหมือนเดิมหรือเปล่า เพราะไม่เคยลอง ขี้เกียจปรับ ล้มเลิกโครงการไป)
SuperVirus13
SuperVirus13
Mod LF Download
Mod LF Download

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 524
เงิน เงิน : 1777
Join date Join date : 22/07/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในซอกเงา

http://baa55.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน