~ LF2 CluB รวมวิธีทำเอวเอฟแบบอาชีพ ~
อย่าเป็น นักอ่านเงา สมัครเลย

แล้วเม้น ไห้คนโพสด้วยนะครับ

กรุณา อย่าปั้มนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

~ LF2 CluB รวมวิธีทำเอวเอฟแบบอาชีพ ~
อย่าเป็น นักอ่านเงา สมัครเลย

แล้วเม้น ไห้คนโพสด้วยนะครับ

กรุณา อย่าปั้มนะครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอถามความคิดเห็นหน่อยครับ

5 posters

Go down

ขอถามความคิดเห็นหน่อยครับ Empty ขอถามความคิดเห็นหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by Happy Tue 19 Apr 2011 - 17:20

LF reborn
LF naruto
LF Bleach
LF onepiece
LF อื่นๆ

อยากถามความคิดเห็นหน่อยครับว่าทุกคนอยากให้มี LF ภาคอะไรมากที่สุด
Happy
Happy
LV3 StartinG FighT
LV3 StartinG FighT

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 104
เงิน เงิน : 199
Join date Join date : 08/03/2011
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนล่ะ ?

http://rbmt.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอถามความคิดเห็นหน่อยครับ Empty Re: ขอถามความคิดเห็นหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by SuperVirus13 Tue 3 May 2011 - 16:45

Devil May Cry ฮ่า ๆ

แก้ไขล่าสุดโดย SuperVirus13 เมื่อ Tue 3 May 2011 - 19:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
SuperVirus13
Mod LF Download

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 524
เงิน เงิน : 1777
Join date Join date : 22/07/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในซอกเงา

http://baa55.thai-forum.net

ขอถามความคิดเห็นหน่อยครับ Empty Re: ขอถามความคิดเห็นหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by Chevalier Tue 3 May 2011 - 19:04

LF Fairy Tail
Chevalier
Chevalier
Administrators
Administrators

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 206
เงิน เงิน : 1000204
Join date Join date : 20/07/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : Abyss

ตั้งหัวข้อ by inwsud Fri 6 May 2011 - 15:47

ใช่แล้ว Devil may cry ดันเต็๋มที่
inwsud
inwsud
Mod PC GAME
Mod PC GAME

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 402
เงิน เงิน : 621
Join date Join date : 14/08/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ร้านพิซซ่าDevilmaycry

ตั้งหัวข้อ by Happiie Fri 6 May 2011 - 22:14

#Devil may cry - ผมไม่เคยดูเลยครับการ์ตูนเรื่องนี้
#แต่ผมชอบรีบอร์นม๊ากๆ ครับบ
Happiie
Happiie
BinginneR
BinginneR

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 15
เงิน เงิน : 23
Join date Join date : 01/05/2011

ตั้งหัวข้อ by SuperVirus13 Sat 7 May 2011 - 14:28

Happiie พิมพ์ว่า:#Devil may cry - ผมไม่เคยดูเลยครับการ์ตูนเรื่องนี้
#แต่ผมชอบรีบอร์นม๊ากๆ ครับบ
Devil may cry จิง ๆ เป็นเกมนะจ๊ะ การ์ตูนมี 12 ตอน
ตอนแรก ๆ ก็ชอบดี แต่หลังจากไปอนาคตเลยไม่ชอบตั้งแต่ตอนนั้น มันมั่ว ๆ ยังไงไม่รู้

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 524
Join date Join date : 22/07/2010

ตั้งหัวข้อ by Happiie Sun 8 May 2011 - 20:23

อ่อ Thx ครับทั่น Supervirus
แต่คุณท่าน Devil may cry เนี่ยจากการที่ผมลองหา Sprite ดูแล้วก็ไม่เห้นจะมีเลยครับ
เลยทำ lF ยากหน่อย (เพราะทำเอง Spirte เองไม่เป็น TT)

ส่วนตัวเเล้วชอบรีบอร์นมากครับ ในภายภาคหน้ามีความฝันเอาไว้ว่า
จะสร้าง Lf Reborn ที่สมบูรณ์ที่สุดให้ได้ครับ
(ปล. ปัจจุบันก็ลงมือทำแล้วนะครับ แต่หยุดไปพักนึงเพราะขี้เกียจ พอมาเว็บนี้ก็ได้ความฮึดขึ้นมาอีกหน่อย เลยสร้างต่อครับ แต่ไม่รู้จะหมดไฟวันไหนอีก - -*)
Happiie
Happiie
BinginneR
BinginneR

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 15
Join date Join date : 01/05/2011

ตั้งหัวข้อ by inwsud Sun 8 May 2011 - 21:35

ใช่แล้ว รีบอนมันมั่วๆ ตอนแรก ก้ยังดี กินทามะยังดีกกว่าอีก
inwsud
inwsud
Mod PC GAME
Mod PC GAME

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 402
Join date Join date : 14/08/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ร้านพิซซ่าDevilmaycry

ตั้งหัวข้อ by Happiie Mon 9 May 2011 - 10:18

inwsud พิมพ์ว่า:ใช่แล้ว รีบอนมันมั่วๆ ตอนแรก ก้ยังดี กินทามะยังดีกกว่าอีก

เ่อ่อทั่น inwsud
*ยังไงครับงง อะไรที่ว่าใช่ครับ
Happiie
Happiie
BinginneR
BinginneR

ตั้งหัวข้อ by SuperVirus13 Mon 9 May 2011 - 13:40

Happiie พิมพ์ว่า:
inwsud พิมพ์ว่า:ใช่แล้ว รีบอนมันมั่วๆ ตอนแรก ก้ยังดี กินทามะยังดีกกว่าอีก

เอ่อทั่น inwsud
*ยังไงครับงง อะไรที่ว่าใช่ครับ

รีบอร์นจะสนุกช่วงตอนที่ไม่ไปอนาคตครับ ช่วงหลัง ๆ มันมีแต่เนื้อเรื่อง กินทามะผมโคตรถูกใจเลย

ตั้งหัวข้อ by inwsud Mon 9 May 2011 - 13:44

กินทามะมีการเปลี่ยน op ปะ ผมเหนตั้งนานยังop 1อยุเลย
inwsud
inwsud
Mod PC GAME
Mod PC GAME

ตั้งหัวข้อ by Happiie Mon 9 May 2011 - 17:30

ใช่ครับ แต่ผมว่ารีบอร์นภาคอนาคตอะหนุกดี แต่พอจบจากภาคอนาคตสึครับเนื้อเรื่องเน่าแฟะ
มันเก็บความลับมากเกิน ตกลงทั้งเรื่องความลับหมดไม่มีเรื่องไหนเปิดเผย แล้วจะสนุกได้ยังไง
ไม่ทราบเค้าเปลี่ยนคนเเต่งรึยังไง

# ผมว่าถ้ามันดำเนินเรื่องแบบไม่ต้องไปอนาคตหนุกกว่าอีก พอไปอนาคตแล้วปราบเบียคุรันได้แล้วมันไม่รู้จะดำเนินเรื่องยังไงต่อ - -*
แล้วสึนะเก่งสุดในอนาคตแล้วใช่มั้ยครับ แต่พอกลับมาอดีตมันก็ไม่่มีใครเก่งกว่าแล้วสิ แต่ทำไมตอนพวกชิมอนบุก พวกสึนะโครต[color=red][ผมมีขี้กๅกติดตัวเต็มเลยครับ][/color]เลยอะ ถ้าพวกสึนะที่กลับมาจากอนาคต[color=red][ผมมีขี้กๅกติดตัวเต็มเลยครับ][/color]แล้วคนที่เหลอจะเหลือเลย
เฮ้ย~
Happiie
Happiie
BinginneR
BinginneR

ตั้งหัวข้อ by SuperVirus13 Tue 10 May 2011 - 7:49

ว่าตามไปเลย ว่าถูกต้อง ยังงี้ชิมอนก็ชนะเบียคุรันดิ
inwsud พิมพ์ว่า:กินทามะมีการเปลี่ยน op ปะ ผมเหนตั้งนานยังop 1อยุเลย
มีภาคแรก เปลี่ยนประมาณ 3 - 4 เพลง นี่แหละ

ตั้งหัวข้อ by inwsud Tue 10 May 2011 - 9:53

SuperVirus13 พิมพ์ว่า:
Happiie พิมพ์ว่า:

เอ่อทั่น inwsud

รีบอร์นจะสนุกช่วงตอนที่ไม่ไปอนาคตครับ ช่วงหลัง ๆ มันมีแต่เนื้อเรื่อง กินทามะผมโคตรถูกใจเลย

ขอบคุนที่ต่อให้ครับ คือผมชอบเล่นดอท และดอทพิมไทยไม่ได้เลยพิมภาษาอังกิดเปนคำๆ แล้วก้เวลาพิมไทยชอบเผลอไปกดเสปซบาทำให้ประโยคขาดกัน และผมก้พิมไวก้เลยพิมไม่ค่อยรุเรื่อง
inwsud
inwsud
Mod PC GAME
Mod PC GAME

ขึ้นไปข้างบน